Dây nhảy quang LC/UPC Multimode, Dây Pigtail LC 1 bộ 12 sợi giá rẻ tại Hà Nội

GIÁ BÁN: Liên hệ: 0978671166

    Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC/UPC
    ✔️ Loại: Singlemode hoặc Multimode
    ✔️ Đầu kết nối: LC/UPC
    ✔️ Hãng: DYS (DYSFO)
    ✔️ Vỏ: PVC
    ✔️ Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db
    ✔️ Đường kính: 0,9mm
    ✔️ Độ uốn cong: > 3cm
    ✔️ Chiều dài: 1m
    ✔️ Màu sắc: Da cam, loại Non-PVC 12 màu sắc khác nhau
    ✔️ Bảo hành: Không bảo hành (Không có lỗi phát sinh)

    - +

     

    Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC/UPC
    ✔️ Loại: Singlemode hoặc Multimode
    ✔️ Đầu kết nối: LC/UPC
    ✔️ Hãng: DYS (DYSFO)
    ✔️ Vỏ: PVC
    ✔️ Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db
    ✔️ Đường kính: 0,9mm
    ✔️ Độ uốn cong: > 3cm
    ✔️ Chiều dài: 1m
    ✔️ Màu sắc: Da cam, loại Non-PVC 12 màu sắc khác nhau
    ✔️ Bảo hành: Không bảo hành (Không có lỗi phát sinh)

    Trên đây là các thông tin về sản phẩm dây hàn quang LC/UPC hi vọng những thông tin trên sẽ giúp các bạn hiểu hơn về sản phẩm đầy tiện lợi này.
    Moi thắc mắc về sản phẩm bạn có thể liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ các giải pháp cũng như giá thành tốt hơn.

    🏡 Địa chỉ: Đội 3, thôn Phú Hạ, Xã Minh Phú, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội.
    ☎️ Mobile/Zalo/Facebook : (08) 18000446 / 0978671166
    🌏 Website : http://gftth.com/ Email: gftthvietnam@gmail.com
    🌏 Shopee : https://shopee.vn/khachhangmtss
    🌏 Kệnh Fb Cty: Gftth.com.Telecom/ | Kênh Youtube: GFTTH VIỆT NAM TV
    🍓 facebook cá nhân : Gftthvn