Converter quang Netlink HTB-GS03 Gigabit

GIÁ BÁN: 950.000 VNĐ (Chưa bao gồm VAT)

  • Mã: A0001-1
  • Hãng sản xuất: Netlink
  • Loại sản phẩm: Thiết bị quang
  • Xếp loại: Loại 3
  • Xuất xứ: Trung Quốc

Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GS03 là cách gọi ngắn gọn của Gigabit Ethernet Media Converter một trong những bộ chuyển đổi đang được dùng rất phổ biến chạy tốc độ 1G. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km.

- +

Converter quang Netlink HTB-GS03 1Gb là cách gọi ngắn gọn của Gigabit Ethernet Media Converter một trong những bộ chuyển đổi đang được dùng rất phổ biến chạy tốc độ 1G. Nó được dùng để truyền tải và mở rộng hệ thống mạng với khoảng cách từ 100m đến 120Km. Được sử dụng trong mạng Ethernet diện rộng, kết nối các thiết bị trong hệ thống mạng của một thành phố – mạng MAN. Bạn không cần cấu hình hay cài đặt cho thiết bị Bộ chuyển đổi converter quang 1Gb Netlink HTB-GS-03 nó có khả năng thích ứng với hệ thống.

Lưu ý: Giá trên chỉ áp dụng cho 1 đầu A hoặc đầu B (Giá cả bộ 2 cái là 1400k).

Thông số kỹ thuật:

 Chuẩn   IEEE802.3ab / z, IEEE802.3u, IEEE802.3x, IEEE802.1q, 10Base-T, 100B ASE-TX, 1000BASE-TX, 1000Base-SX, tiêu chuẩn 1000Base-LX
 Tín hiệu điện   T+, T-, R+, R, GND
 Tín hiệu quang   TX, RX
 Chế độ làm việc   Không đồng bộ, điểm tới điểm, hỗ trợ cả full/half duplex
 Tốc độ truyền dữ liệu điện RJ45   Thích ứng 1000Mbps
 Tốc độ truyền dữ liệu quang   1000Mbps
 Khoảng cách cáp mạng (RJ45)   100 mét
 Khoảng cách quang   20 Km – Single-mode
 Loại dây cáp điện   UTP 5
 Loại dây cáp quang   Signal-mode 8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125μm
 Bước sóng quang  1310nm
 Cổng kết nối điện   RJ45
 Loại sp  Converter quang 1Gb